SIKA WATERBAR® O32 VN

| Mã sản phẩm | Waterbar® O-32 VN |
| Chiều rộng | 320 mm (±5mm) |
| Chiều dày (cao nhất) | 3.0–8.0 mm |
| Dài/cuộn | 15 m |
| Ngàm tối thiểu | ≥120mm mỗi bên |
| Shore A | >70 |
| Cường độ kéo | ≥12 N/mm² |
| Độ giãn dài | ≥300% |
| Nhiệt độ | −35°C → +55°C |
| Màu / HSD | Vàng / 5 năm |


Hoá chất PT — chứng chỉ Sika chính hãng, hóa đơn VAT, hỗ trợ TVTK và nhà thầu.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.